Live schedule

รายการถ่ายทอดสด


         
     
         
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
บีไน เยฮูด้า พบ มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
เวลา 01:00:00 น.
         
         
     
         
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ฮาโปเอล เบียร์เชว่า พบ มัคคาบี้เนทันย่า
เวลา 01:00:00 น.
         
         
     
         
นอร์เวย์ ดิวิชั่น1
ลีลล์สตรอม พบ เอสเค บรานน์
เวลา 01:00:00 น.
         
         
     
         
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
โฮลสไตน์ คีล พบ โวล์ฟสบวร์ก
เวลา 01:30:00 น.
         
         
     
         
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1
วิสเซล โกเบ พบ คอนซาโดล ซัปโปโร
เวลา 15:00:00 น.
         
         
     
         
ออสเตรีย ดิวิชั่น 2
คัพเฟ่นเบิร์ก พบ ฮาร์ทเบิร์ก
เวลา 21:30:00 น.
         
         
     
         
ออสเตรีย ดิวิชั่น 2
เวียนเนอร์ นูสตั๊ดท์ พบ แวคเกอร์ อินส์บรุค
เวลา 21:30:00 น.
         
         
     
         
ออสเตรีย ดิวิชั่น 2
FAC ทีม เฟอ ไวน์ พบ เบลอเวส ลินซ์
เวลา 21:30:00 น.
         
         
     
         
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
บรอนด์บี้ พบ อัลบอร์ก
เวลา 23:00:00 น.
         
         
     
         
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
นอร์ดเจลแลนด์ พบ โคเปนเฮเกน
เวลา 23:00:00 น.
         
         
     
         
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
มิดทิลแลนด์ พบ เอซี ฮอร์เซ่นส์
เวลา 23:00:00 น.
         
         
     
         
กระชับมิตรสโมสร
อัล ซัลมิย่า พบ เอล เอเตฮัด
เวลา 01:45:00 น.
         
         
     
         
ลาลีกา สเปน 2
ซีดี ลูโก พบ ฮูเอสก้า
เวลา 02:00:00 น.
         
         
     
         
อเมริกาเมเจอร์ลีก
มอนทรีออล อิมแพ็ค พบ แอลเอ กาแลกซี่
เวลา 02:00:00 น.
         
         
     
         
ปารากวัย พรีเมียร์
เดปอร์ติโว คาเปียต้า พบ โซล เดอ อเมริกา
เวลา 04:00:00 น.
         
         
     
         
บราซิล ซีรี่เอ
อินเตอร์นาซิอองนาล พบ ชาเปโคเอนเซ่
เวลา 06:00:00 น.
         
         
     
         
ปารากวัย พรีเมียร์
ลิเบอร์ตาด พบ นาซิอองนาล อซุนซิยง
เวลา 06:45:00 น.
         
         
     
         
กระชับมิตรทีมชาติ
สวิตเซอร์แลนด์ พบ ฝรั่งเศส
เวลา 17:00:00 น.
         
         
     
         
เกาหลี ดิวิชั่น2
อันซัน กรีนเนอรซ์ พบ ซองนัม
เวลา 17:30:00 น.
         
         
     
         
เกาหลี ดิวิชั่น2
ปูซานไอปาร์ค พบ ซูวอน เอฟซี
เวลา 17:30:00 น.
         
         
     
         
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
แรนเดอร์ส พบ ลิงบี้
เวลา 19:00:00 น.
         
         
     
         
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
ซลูตัสค์ พบ ดินาโม เบรสต์
เวลา 20:45:00 น.
         
         
     
         
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
ซิลเคบอร์ก พบ เฮลซิงกอร์
เวลา 21:00:00 น.
         
         
     
         
ออสเตรีย ดิวิชั่น 2
ออสเตรีย ลัสเตนัว พบ ไลเฟริ่ง
เวลา 21:30:00 น.
         
         
     
         
ออสเตรีย ดิวิชั่น 2
WSG วัตเท่น พบ SV รีด
เวลา 21:30:00 น.