Live schedule

รายการถ่ายทอดสด


         
     
         
เอสโตเนียลีก
ทาร์ตู เจเคมัก พบ เลวิค วิจานดี่
เวลา 00:30:00 น.
         
         
     
         
โรมาเนีย ดิวิชั่น 1
ยูเวนตุส บูคาเรสต์ พบ คอนคอร์เดีย เชียจน่า
เวลา 00:45:00 น.
         
         
     
         
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
TPS พบ ฮอนก้า
เวลา 15:00:00 น.
         
         
     
         
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
พีเอส เคมี่ พบ อิลเวส แทมเปเร่
เวลา 21:30:00 น.
         
         
     
         
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
VPS วาซ่า พบ คูพีเอส
เวลา 21:30:00 น.
         
         
     
         
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
HJK เฮลซิงกิ พบ อินเตอร์ ตูร์คู
เวลา 21:30:00 น.
         
         
     
         
caf แชมเปี้ยนส์ ลีก
โฮรายา พบ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
เวลา 23:00:00 น.
         
         
     
         
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา พบ คาร์ลสรูห์
เวลา 23:00:00 น.
         
         
     
         
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
ซอนเดอร์ไจสกี พบ AGF อาร์ฮุส
เวลา 23:00:00 น.
         
         
     
         
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
Isloch Minsk พบ Luch Minsk
เวลา 00:45:00 น.
         
         
     
         
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
แชมร็อค โรเวอร์ส พบ เซนต์ แพตทริคส์
เวลา 02:00:00 น.
         
         
     
         
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์
เซนจาร์นาน พบ ฟีลเคียร์
เวลา 02:15:00 น.
         
         
     
         
อินโดนีเซีย ลีกา
มิตรา คูการ์ พบ PSMS เมเดน
เวลา 00:30:00 น.
         
         
     
         
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์
เบรย์ดาบลิค พบ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
เวลา 02:15:00 น.
         
         
     
         
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์
กรินดาวิค พบ วาลูร์ เรย์ยาวิค
เวลา 02:15:00 น.
         
         
     
         
Brazil Nordeste
ซานตาครูซ(PE) พบ เอบีซี อาร์เอ็น
เวลา 05:00:00 น.
         
         
     
         
บราซิล ซีรี่บี
CSA Alagoas พบ ฟิกูเรนเซ่
เวลา 07:30:00 น.
         
         
     
         
บราซิล ซีรี่บี
ฟอร์ตาเลซ่า พบ คริคูม่า
เวลา 07:30:00 น.
         
         
     
         
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
ครูไซโร่ MG พบ ราซิ่ง คลับ
เวลา 07:30:00 น.
         
         
     
         
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี พบ วาสโก ดากามา
เวลา 07:30:00 น.
         
         
     
         
กระชับมิตรสโมสร
ลอสแอนเจลิส FC พบ ดอร์ทมุนด์
เวลา 09:00:00 น.
         
         
     
         
อินโดนีเซีย ลีกา
PS TNI พบ เปอร์เซรู เซรุย
เวลา 20:30:00 น.
         
         
     
         
อินโดนีเซีย ลีกา
อเรม่า มาลัง พบ บายังการา ซูราบาย
เวลา 20:30:00 น.
         
         
     
         
อินโดนีเซีย ลีกา
ศรีวิจาย่า เอฟซี พบ PSIS Semarang
เวลา 20:30:00 น.
         
         
     
         
วอลเลย์บอลหญิง
ญี่ปุ่น พบ สหรัฐอเมริกา
เวลา 20:30:00 น.
         
         
     
         
Uzbekistan League
โคแคน พบ บูโซโร FK
เวลา 20:45:00 น.
         
         
     
         
Uzbekistan League
โลโคโมทีฟ ทัชเคน พบ คิซิลคัม ซารัชโชน
เวลา 20:55:00 น.
         
         
     
         
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ซูดูว่า พบ สตรอมเบส
เวลา 22:00:00 น.